Zypto App

Jinsi ya Kufanya Swap ya Mtambuka katika Zypto App

Kufanya swap ya tokeni kati ya blockchain tofauti hapo awali kulimaanisha kuunganisha bridge, kubadilisha mikoba, au kuruka kati ya dApp. Sasa hapana. Ndani ya Zypto App, swap za kweli za mtambuka zimejengwa moja kwa moja ndani ya mkoba wako, hivyo unaweza kuhamisha thamani kati ya Ethereum, Solana, Tron, Arbitrum, na minyororo mingine mikuu kwa sekunde. Hakuna programu-jalizi, hakuna kufunga tokeni, hakuna majukwaa ya mtu wa tatu.

Soma makala

Kufanya swap ya tokeni kati ya blockchain tofauti hapo awali kulimaanisha kuunganisha bridge, kubadilisha mikoba, au kuruka kati ya dApp. Sasa hapana.

Inside Zypto App, true cross-chain swaps are built directly into your wallet, so you can move value between Ethereum, Solana, Tron, Arbitrum, and other major chains in seconds. No extensions, no token wrapping, no third-party platforms.

Mwongozo huu unakuonyesha jinsi ya kukamilisha swap ya minyororo mingi kwa sekunde.

Jinsi ya Kufanya Swap ya Mtambuka katika Zypto App

Kufanya swap kati ya blockchain katika Zypto App ni haraka, rahisi kueleweka, na kwenye mnyororo kikamilifu. Hivi ndivyo unavyofanya kwa migusa michache tu.

1. Fungua Zypto App

Ingia kwenye Zypto App, chagua mkoba kisha gusa Exchange kwenye skrini kuu.

2. Chagua Tokeni Zako

Chagua tokeni yako ya Kutoka (mfano, USDT kwenye Ethereum) na tokeni yako ya Kwenda (mfano, ETH kwenye Arbitrum). Zypto itatambua kiotomatiki swap yako ya mtambuka.

3. Angalia Ada na Njia

App itakuonyesha njia bora zinazopatikana, pamoja na ada za mtandao na matokeo yanayokadiriwa. Chagua njia unayoipendelea.

4. Thibitisha Swap Yako

Gusa Thibitisha kutekeleza muamala. Utabaki ndani ya app wakati wote, hakuna bridge au dApp za nje.

5. Fuatilia Swap Yako

Hali ya swap yako itaonekana kama Inasubiri, na matokeo yataonekana chini ya Miamala kwenye mwonekano wa mkoba wako.

Pakua Zypto App Hapa

Swap Bila Bridge, Tayari kwa Hifadhi Baridi, Tokeni 24,000+ Zinazosaidiwa

Iwe unamiliki ETH, USDT, SHIB, TRX, au yoyote kati ya tokeni 24,000+ zinazosaidiwa, Zypto App inafanya iwe rahisi kufanya swap kati ya minyororo bila kupoteza udhibiti.

  • Fanya swap ya stablecoin, memecoin, na tokeni za asili kwenye mitandao
  • Swap za crypto bila bridge, bila programu-jalizi za kivinjari au tokeni zilizofungwa
  • Fanya swap ya USDT kwenye minyororo kama Ethereum, Tron, Stellar, na Solana
  • Tumia swap za hifadhi baridi kupitia Vault Key Card kwa usalama wa ziada
  • Unganisha liquidity ya DEX kutoka Uniswap, Raydium, ShibaSwap, Aftermath Finance, na mengine

Kutoka Layer 1 hadi Layer 2, Zypto hukupa uhuru kamili wa minyororo, moja kwa moja ndani ya mkoba wako.

Pakua Mkoba Bora wa Swap wa Minyororo Mingi Leo

Zypto App inasaidia blockchain 20+, njia za kuingia za fedha za kawaida 130+, njia za kutoka za papo hapo, na swap za ndani ya app zinazofanya biashara ya mtambuka kuwa rahisi. Iwe unasimamia portfolio yako, ukifuatilia airdrop, au kuhamisha fedha kwenda mitandao mipya, Zypto huweka udhibiti kamili mikononi mwako.

Huru Fedha Yako

Pakua Zypto App

Pakua Zypto App Hapa

Maswali ya Kawaida

Mkoba wa crypto wa minyororo mingi unasaidia zaidi ya mtandao mmoja wa blockchain, ukikuruhusu kusimamia mali kwenye Ethereum, Solana, Tron, na nyingine katika app moja.

Ndiyo. Zypto inasaidia swap za kweli za mtambuka kati ya blockchain kuu kama Ethereum, Solana, Tron, Stellar, na nyingine, bila bridge au dApp za nje.

Unaweza kufanya swap ya zaidi ya sarafu na tokeni 24,000 zinazosaidiwa moja kwa moja katika Zypto App, ukiwa na uelekezaji uliounganishwa kwa bei bora zinazopatikana.

Ndiyo. Zypto hutoa swap za mkoba baridi ukitumia Vault Key Card, inayowaruhusu watumiaji kuthibitisha miamala nje ya mtandao kupitia NFC, bila kufichua funguo yao ya faragha.

Zypto App inasaidia swap za minyororo mingi za stablecoin ikiwemo USDT, USDC, DAI, na USD1, kwenye mitandao kama Ethereum, Tron, Stellar, na Solana.

Ndiyo. Zypto hushughulikia kila kitu ndani ya app, hivyo huhitaji kuunganisha programu-jalizi za kivinjari au kutumia majukwaa ya nje ya swap.

Ndiyo. Zypto ni mojawapo ya mikoba bora zaidi ya kufanya swap ya USDT kati ya minyororo, ikiwa na uelekezaji wa haraka, msaada wa stablecoin, na bila kubadilisha minyororo wewe mwenyewe.

Shiriki

Mada zinazohusiana

cold walletkati ya minyororocrypto swapscrypto tradingpochi ya cryptomulti chain walletswap tokenszypto appmaticzypto support
Zinazohusiana

Zaidi kutoka Zypto App

Ona zote
Zypto AppGeuza Bitcoin Kuwa Salio la Simu na Datadakika 4 za kusoma · 17 Sep
Zypto AppJinsi ya Kununua Crypto Katika Zypto Appdakika 4 za kusoma · 17 Sep
Zypto AppJinsi ya Kuingiza Mkoba wa Crypto Ndani ya Zypto Appdakika 4 za kusoma · 8 Sep
Zypto AppZypto App v1.29: kituo cha arifa na Nyumbani iliyobuniwa upyadakika 3 za kusoma · 7 Sep
Zypto AppUsikose hatua yoyote katika Zypto Appdakika 1 za kusoma · 7 Sep
Zypto AppZypto - Imekadiriwa Bora Kabisa Na Watu Wanaoitumia Kila Sikudakika 3 za kusoma · 3 Sep
Zypto AppCrypto hadi kadi ya zawadi: vyakula, michezo na safari za ndege katika Zypto Appdakika 3 za kusoma · 2 Sep
Zypto AppBili za Crypto: Aina Tisa Unazoweza Kulipa Katika Zypto Appdakika 3 za kusoma · 2 Sep
Zypto AppMsaada wa Watu Halisi 24/7. Msaada Upo Hapa Unapouhitaji.dakika 3 za kusoma · 26 Ago
Zypto AppFanya Biashara kwenye BSC katika Zypto Appdakika 3 za kusoma · 26 Ago
Zypto Company NewsWeka Mikoba Yako Nje ya Mtandao: Vault Key Card Sasa Ni Nusu Beidakika 2 za kusoma · 19 Ago
Zypto AppZypto App, Katika Lugha na Sarafu Yako: Pochi Iliyojengwa kwa Ajili ya Dunia Nzimadakika 3 za kusoma · 19 Ago
Zypto AppLipa kwa Mkoba au Exchange Yoyote ya Crypto katika Zypto Appdakika 2 za kusoma · 18 Ago
Zypto Company NewsElewa Crypto: kozi yetu ya bure kuhusu jinsi crypto inavyofanya kazidakika 2 za kusoma · 12 Ago
Zypto AppLinda akiba yako sarafu inaposhuka thamanidakika 4 za kusoma · 12 Ago
Zypto AppNunua, Simamia, Tuma, Fanya Swap na Linda Tether Gold (XAUt) katika Zypto Appdakika 2 za kusoma · 4 Ago
Zypto AppNunua, Simamia, Tuma, Fanya Swap na Linda Stablecoin ya Ripple RLUSD kwenye Zypto Appdakika 2 za kusoma · 3 Ago
Zypto AppKutoka mgeni wa crypto hadi mtaalamu wa Web3dakika 3 za kusoma · 28 Jul
Zypto AppKadi yako ya crypto, katika Apple Paydakika 4 za kusoma · 28 Jul
Zypto AppProgramu Moja, Si Kumidakika 4 za kusoma · 21 Jul
Zypto AppSi funguo zako, si crypto yakodakika 4 za kusoma · 21 Jul
Zypto AppIfanye Zypto Iwe Yakodakika 2 za kusoma · 21 Jul
Zypto Company NewsZypto.com v2 Sasa Inapatikana: Gundua Yaliyo Mapyadakika 3 za kusoma · 2 Jul
Zypto Company NewsFanya Utafiti wa Crypto kwa Namna Tofautidakika 3 za kusoma · 2 Jul
Zypto Company NewsGundua jinsi ya kutumia crypto mahali unapoishidakika 2 za kusoma · 2 Jul
Zypto Company NewsToday in Crypto: Daily Crypto Adoption News2 min read · 2 Jul
Zypto Company NewsZypto.com is Now Available in 41 Languages2 min read · 2 Jul
Zypto Company NewsZypto Share Studio: kutoka crypto hai hadi maudhui ya mitandao ya kijamiidakika 3 za kusoma · 2 Jul
Zypto AppFanya biashara ya kila tokeni ya Base katika Zypto Appdakika 2 za kusoma · 22 Jun
Zypto AppKadi za Crypto za Zypto Zinazoweza Kuongezwa Salio, Sasa Zinapatikana Katika Nchi na Majimbo ya Marekani Zaididakika 2 za kusoma · 18 Jun

Watumiaji wa Zypto wanasema nini

Bora sana 4.6 kulingana na 148 maoni Soma maoni yote kwenye Trustpilot
Maudhui haya yametafsiriwa kiotomatiki kwa urahisi wako. Ukiwa na shaka, tafadhali rejea toleo la Kiingereza.